![อนันตรา](http://travel.mthai.com/app/uploads/2015/12/15-12-2558-18-33-32.jpg)
เชิญชม นิทรรศการศิลปะช้างเพ้นท์กลางแจ้ง
ที่ใหญ่ที่สุดในโลก
กลุ่มโรงแรมอนันตรา ชวนคุณมาร่วมสัมผัสความสวยงามอันน่าตื่นตาตื่นใจของนิทรรศการ เอเลเฟนท์พาเหรด ที่ได้เริ่มต้นขึ้นแล้วในใจกลางกรุงเทพฯ
![ช้างเพ้นท์](http://travel.mthai.com/app/uploads/2015/12/slide11.jpg)
ชมขบวนรูปปั้นช้างสูง 1.5 เมตร ระบายสีตกแต่งอย่างสวยงามโดยศิลปินและคนดังของเมืองไทย ซึ่งเอเลเฟนท์พาเหรด เป็นนิทรรศการศิลปะช้างเพ้นท์กลางแจ้งที่ใหญ่ที่สุดในโลก ที่มีวัตถุประสงค์หลักในการอนุรักษ์และสร้างอนาคตที่สดใสให้กับช้าง สัตว์คู่บ้านคู่เมืองของประเทศไทย
ชมนิทรรศการเอเลเฟนท์พาเหรด กรุงเทพฯ ได้ที่
- สยามพารากอน: 1 – 18 ธันวาคม 2258
- เอเชียทีค: 20 ธันวาคม 2558 – 11 มกราคม 2559
- สวนลุมพินี: 18 – 29 มกราคม 2559
ติดตามรายละเอียดเพิ่มเติมได้ทางเว็บไซต์ที่ www.elephantparadebangkok.com/